కన్నె-పోర-మిగులులు-గురించి-మీరు-తెలుసుకోవాల్సిన-అన్ని-విషయాలు–xyz

కన్నె పోర మిగులులు అంటే కన్నెపొర చీలిన తరువాత ఏర్పడే మెత్తటి ముల్లులులాంటివి. కన్నెపొర చీలడానికి అనేక కారణాలు, ఎక్కువగా వ్యాయామం చేయడం, హస్తప్రయోగం చేసుకోవడం, దెబ్బతగలడం లేదా సెక్స్లో పాలుగొనడం. కన్నెపొర చీలిన తరువాత కొత్త భాగం అక్కడే ఉండిపోతుంది, దానినే కన్నెపొర మిగులులు అంటారు. ఇంగ్లీషులో అయితే hymenal caruncles అని అంటారు. ఇవి పింక్ రంగులో రింగ్ మారితో ఉంటాయి. సాదరంగా ఇవి యోనికి కింది భాగంలో ఉంటాయి. చాలామంది వీటిని చూసి జననేంద్రియ మొటిమలు అని అనుకుంటారు కానీ దీర్ఘాంగా పరిశీలిస్తే ఇవి కన్నె పొర మిగులులు అని అర్థం అవుతుంది.

సాధారణంగా ఇవి కొన్ని సమత్సరాలలో తొలగిపోతాయి. చాలా తక్కువ మందికి ఇవి సెక్స్ చేసే టైములో నొప్పిని కలిగిస్తాయి. మీకు కనుక వీటి వలన నొప్పి కలుగుతుంటే లుబ్రికంట్స్ వాడండి. కొంతమందికి నొప్పి తీవ్రంగా ఉంటుంది, అటువంటి వారు ఆపరేషన్ చేయించుకొని తీసేసుకోవచ్చు.

కానీ చాలా మంది ఆపరేషన్ తరువాత కూడా నొప్పిగా ఉంది అని చెప్తుంటారు. దానికి కారణం అనుభవం లేని డాక్టర్ చేత ఆపరేషన్ చేయించుకోవడమే. అందువలన, కన్నె పొర మిగులును ఆపరేషన్ ద్వారా తీయించుకోవాలని అనుకుంటే తప్పకుండ అనుభవజ్ఞులైన డాక్టర్ దగ్గరికే వెళ్ళండి. 

Leave a Reply

%d bloggers like this: