ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬ ಹೆಂಡತಿಯೂ ತನ್ನ ಗಂಡನಲ್ಲಿ ಕಂಡುಕೊಳ್ಳಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುವ ವಿಷಯಗಳು

ದೃಢವಾದ, ದೀರ್ಘಕಾಲೀನ ಮದುವೆಗೆ ಗಂಡ ಮತ್ತು ಹೆಂಡತಿ ಇಬ್ಬರಿಂದಲೂ ಪ್ರಯತ್ನ ಬೇಕು. ಇದು ಹೊಂದಾಣಿಕೆಗಳು, ತ್ಯಾಗಗಳು ಮತ್ತು ಸಾಕಷ್ಟು ಪ್ರಣಯದ ಭಾವಾಭಿನಯಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರುತ್ತದೆ.ಮನೆಯಲ್ಲಿ, ಕರ್ತವ್ಯಗಳು ಮತ್ತು ಜವಾಬ್ದಾರಿಗಳು, ಕೆಲಸಗಳು ಮತ್ತು ಕಾರ್ಯಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುವುದು ಇದರ ಅರ್ಥವಾಗಿದೆ.

ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬ ಪತಿಯೂ ತನ್ನ ಪತ್ನಿಗೆ ಉತ್ತಮ ಜೀವನ ಸಂಗಾತಿಯಾಗಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಾರೆ. ಆದರೆ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬ ಪತಿಗೂ ಅವರ ಪ್ರೀತಿಯ ಪತ್ನಿಯು ಅವರಿಂದ ಏನು ನಿರೀಕ್ಷಿಸುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ತಿಳಿದಿರುವುದಿಲ್ಲ. ಇದು ಅವಗಾವದ ಜಗಳಕ್ಕೆ ಕಾರಣವಾಗುತ್ತದೆ. ಹಾಗಾಗಿ ಮಹಿಳೆಯು ಸಂಬಂಧದಲ್ಲಿ ಕಾಣಲು ಬಯಸುವ ವಿಷಯಗಳು ಯಾವುವು? ಕಂಡುಹಿಡಿಯಲು ಓದಿ.

ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹ

ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬ ಪತ್ನಿಯೂ ಅವರು ತಮ್ಮ ಗಂಡನಲ್ಲಿ ಯಾವುದರ ಬಗ್ಗೆಯೂ ವಿಶ್ವಾಸ ಹೊಂದಬಹುದು ಮತ್ತು ಅವರು ಅದನ್ನು ನಿರ್ಣಯಿಸುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ನಂಬಬಹುದೇ ಎಂದು ತಿಳಿಯಲು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ. ಪತಿಯು ತನ್ನ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಸ್ನೇಹಿತನಂತೆ ವರ್ತಿಸಬೇಕು ಮತ್ತು ಅವನ ಅಗತ್ಯ ಆಕೆಗೆ ಇದ್ದಾಗ ಸದಾ ಆತ ಆಕೆಯೊಂದಿಗೆ ಇರಬೇಕು. ಅವನು  ದಿನನಿತ್ಯದ ಸಂತೋಷ ಮತ್ತು ಹೆಣಗಾಟದಲ್ಲಿ ಅವಳೊಂದಿಗೆ ವಿಶ್ವಾಸವಿರಿಸಬೇಕೆಂದು ಅವಳು ಬಯಸುತ್ತಾಳೆ.

ಪ್ರಣಯ

ನೀವು ಎರಡು ದಿನಗಳ ಅಥವಾ ಎರಡು ಶತಮಾನಗಳ ಕಾಲ ವಿವಾಹಿತರಾಗಿದ್ದರೂ, ಸಂಬಂಧವನ್ನು ಧೃಢವಾಗಿ  ಮುಂದುವರಿಸಲು ಸ್ವಲ್ಪ ಪ್ರಣಯದ ಅಗತ್ಯವಿದೆ. ಒಬ್ಬ ಹೆಂಡತಿಗೆ ತಾನು ಮೊತ್ತ ಮೊದಲ ದಿನ ದಿಂದಲೂ ದಿನದವರೆಗೂ ತನ್ನ ಪತಿಗೆ ವಿಶೇಷ ಮತ್ತು ಪ್ರಾಮುಖ್ಯವಾಗಿದ್ದೇನೆ ಎಂದು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳುವುದು ಅತಿ ಅವಶ್ಯವಾಗಿದೆ. ಇದು ಅವಳನ್ನು ಸಂತೋಷವಾಗಿರುವಂತೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ತನ್ನ ಪತಿಯೊಂದಿಗೆ ಮತ್ತೆ ,ಪ್ರತಿ ದಿನವೂ ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಬೀಳುವಂತೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

ಸಂವಹನ

ಯಾವುದೇ ದೀರ್ಘಕಾಲೀನ ಸಂಬಂಧದ ಕೀಲಿಕೈಯು ಸಂವಹನವಾಗಿದೆ. ಇದರರ್ಥ ಪತಿ ತನ್ನ ಫೋನ್, ಲ್ಯಾಪ್ಟಾಪ್, ಟಿವಿ ಮತ್ತು ಇನ್ನಿತರ ಗ್ಯಾಜೆಟ್ಗಳನ್ನು ದೂರವಿರಿಸಬೇಕು ಮತ್ತು ತನ್ನ ಮಹಿಳೆ ಮತ್ತು ಅವಳ ಅಗತ್ಯಗಳಿಗೆ ಗಮನ ಕೊಡಬೇಕು.ಪ್ರತಿದಿನ ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಕುರಿತು ಮಾತನಾಡಲು ತನ್ನ ಪತಿ ಪ್ರತಿದಿನ ಸಮಯವನ್ನು ನಿಗದಿಪಡಿಸುವಂತೆ ಹೆಂಡತಿ ನಿರೀಕ್ಷಿಸುತ್ತಾಳೆ.ಪತಿಯು ಹೆಚ್ಚು ಹಂಚಿಕೊಂಡಷ್ಟು ಅವನ ಪತ್ನಿ ಅವನನ್ನು ನಂಬುತ್ತಾಳೆ.

ಸಮಯ

ಗಂಡ ಯಾವಾಗಲೂ ತನ್ನ ಹೆಂಡತಿಗಾಗಿ ಸಮಯ ಮೀಸಲಿಡಬೇಕು. ಸ್ಥಿರವಾದ, ದೃಢವಾದ ಮದುವೆಗೆ ಗುಣಮಟ್ಟದ ಸಮಯ ಅತ್ಯಗತ್ಯ.ಕೀಲಿಯು ಕೇವಲ ಗುಣಮಟ್ಟದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರವಲ್ಲ, ಪ್ರಮಾಣದಲ್ಲಿಯೂ ಸಹ ಇದೆ. ಗುಣಮಟ್ಟದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರವಲ್ಲ, ಪ್ರಮಾಣದಲ್ಲಿಯೂ ಸಹ ಇದೆ. ವಿಹಾರದ ದಿನಾಂಕಗಳಂದು ಹೊರ ಹೋಗಿ. ಮಕ್ಕಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವುದು ನಿಮ್ಮ ಜೀವನ ಸಂಗಾತಿಯೊಂದಿಗೆ ಕಾಲ ಕಳೆಯಲು ಆಗದಿರುವ ಒಂದು ನೆಪವಾಗಬಾರದು.

ಭದ್ರತೆ

ಏನಾದರೂ ತಪ್ಪಾಗಿದ್ದರೆ,ತಮ್ಮ ಕುಟುಂಬವು ನಾಶವಾಗುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಗಂಡನು ಭರವಸೆ ನೀಡಬೇಕು. ನಿಮ್ಮಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರು ಕೆಲಸವನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ಊಹಿಸಿ .ಕುಟುಂಬವನ್ನು ಉಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಸಾಕಷ್ಟು ಆರ್ಥಿಕ ಸ್ಥಿರತೆ ಇರಬೇಕು. ಕುಟುಂಬ ಸುರಕ್ಷಿತ ಮತ್ತು ಸುರಕ್ಷಿತ ಎಂದು ಭರವಸೆ ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ, ಪತ್ನಿ ಶಾಂತಿಯಿಂದ ಇರಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

ಈ ಲೇಖನವು ಇಷ್ಟವಾಯಿತೇ? ಇದನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಜೀವನ ಸಂಗತಿ  ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಸ್ನೇಹಿತರೊಂದಿಗೆ ಕೂಡ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಿ!

Leave a Reply

%d bloggers like this: