‘చిల్డ్రన్స్ డే’ స్పెషల్ : మన స్టార్ హీరో హీరోయిన్లు చిన్నప్పుడు ఎంత ముద్దుగా ఉన్నారో చూడండి

ప్రతి ఒక్కరికీ బాల్యం అంటే చాలా ఇష్టం. అల్లరి చేస్తూ, అమ్మ చేతి గోరు ముద్దులు తింటూ, అందరి ప్రేమ పొందుతూ ఎంతో అల్లారుముద్దుగా పెరుగుతారు. పెద్దయ్యాక చిన్నతనంలోని ఆ జ్ఞాపకాలన్నీ ఎప్పటికీ మధురానుభూతులే. అందుకే ప్రస్తుతం అందరూ తమ పిల్లలకు ప్రత్యేకంగా ఫోటోలు తీయించి ఇదిగో చిన్నప్పుడు నువ్వు ఇలా ఉండేవాడివి అని ప్రేమగా చూపిస్తుంటారు పేరెంట్స్. అలా మనం మెచ్చిన మన స్టార్ హీరో హీరోయిన్స్ చిన్నప్పుడు ఇప్పుడు ఎలా ఉన్నారో మీరే చూడండి. ఆ తర్వాత మీకు నచ్చిన హీరో హీరోయిన్ COMMENT సెక్షన్ లో తెలుపండి.

మహేష్ బాబు 
పవన్ కళ్యాణ్ 
జూ.ఎన్టీఆర్ 
ప్రభాస్ 
రామ్ చరణ్ 
రానా దగ్గుబాటి 
అనుష్క 
సమంత 
రకుల్ ప్రీత్ సింగ్ 
సాయి పల్లవి 
కీర్తి సురేష్ 
అఖిల్ 
కాజల్ అగర్వాల్ నిషా అగర్వాల్ 
అనుపమ పరమేశ్వరన్ 
 అల్లు అర్జున్ 
నాని 
 తమన్నా 
రామ్ 
నితిన్ 

ఈ అందమైన ఫోటోలను అందరికీ SHARE చేయండి. 

Leave a Reply

%d bloggers like this: