மாதவிடாய் காலத்தை பற்றிய நம்ப கூடாத கட்டுக்கதைகள்!

நாம் என்னதான் 21-ஆம் நூற்றாண்டில் வந்தாலும், மாதவிடாய் பற்றிய கட்டுக்கதைகள் இருக்கத்தான் செய்கின்றன. என்னதான் கால மாற்றங்கள் நிகழ்ந்தாலும், அறிவியல் வளர்ச்சி அடைந்தாலும் மாதவிடாய் பற்றிய விமர்ச்சனங்கள் இருந்து கொண்டுதான் இருக்கிறது. இவை ஒவ்வொரு தலைமுறையிலிருந்து அடுத்தடுத்த தலைமுறைக்கு மாற்றப்படுகின்றன. நேர்மையாக சொல்ல போனால், இவற்றை நாம் தவிர்த்து தகர்க்க வேண்டும். இந்த அதை பற்றி கட்டுக்கதைகளை பார்க்கலாம்.

1 புளிப்பான உணவை உண்ணக்கூடாது

புளிப்பு சுவையுடைய உணவில் இருக்கும் சிட்ரஸ் அமிலம், உங்களுக்கு வலியை அதிகப்படுத்தி மாதவிடாய் சுழற்சியை பாதிக்கக்கூடும் என நம்பப்படுகிறது. இருப்பினும், புளிப்பு சுவையுடைய உணவு உண்பதற்கும், மாதவிடாய் சுழற்சிக்கும் எந்த சம்பந்தமும் இல்லை என அறிவியல் ரீதியாக நிரூபிக்கப்பட்டுள்ளது. எனவே, நீங்கள் மாதவிடாய் காலத்தில் ஊட்டச்சத்து நிறைத்த உணவை உண்ணும் போது, புளிப்பு சுவையுடைய உணவையும் சேர்த்து கொள்ளுங்கள்.

2 மாதவிடாய் சுழற்சியில் இருப்பவர்கள் சுத்தமற்றவர்கள்

மாதவிடாய் சுழற்சி என்பது அனைத்து பெண்களுக்கும் இயற்கையாக ஏற்பட கூடிய ஒன்று. இதை அனைத்து பெண்களும் அவர்களின் வாழ்வில் சந்திக்கிறார்கள். அத்தகைய காலகட்டத்தில் பெண்கள் சுத்தம் மற்றும் சுகாதாரம் அற்றவர்களாக கருதப்படுகிறார்கள். இது இரத்தப்போக்கின் காரணமாக இருக்கலாம் என கருதப்படுகிறது. மாதவிடாய் என்பது பெண்கள் இந்த உலகிற்கு ஒரு புதிய உயிரை கொண்டு வருவதற்கு தகுதியானவர்கள் என்பதற்கான அறிகுறியாகும். எனவே, மாதவிடாயை மகிழ்ச்சியாக ஏற்று கொள்ளுங்கள், சலிப்படைய தேவையில்லை.

3 சுடுநீர் இரத்தப்போக்கை அதிகரிக்கும்

ஆய்வுகளின் படி, சூடு தண்ணீரானது உடலின் இரத்த ஓட்டத்தை அதிகரிக்கிறது. இதனால் உங்கள் உடலில் உள்ள தேவையற்ற இரத்தமும் வெளியேற்றப்படுகிறது. மேலும் இது உடலில் உள்ள பிடிப்புகள் மற்றும் அவர்களின் மனநிலையை உறுதிப்படுத்துகிறது. சூடு தண்ணீர் இரத்தத்தின் அளவை அதிகரிக்காது, ஆனால் இரத்த ஓட்டத்தை எளிதாக்கக்குகிறது.

4 நாப்கினில் இருக்கும் பஞ்சுகள்

நாப்கினில் இருக்கும் பஞ்சுகள் உள்ளே சென்று விடும் எனும் கருத்தும் நிலவுகிறது. இதற்கு கட்டாயம் வாய்ப்பே இல்லை. இது உங்கள் உடலின் உள்ளே செல்லாது மற்றும் உங்கள் உதிரப்போக்கிலிருந்து உங்களை தள்ளி வைக்கிறது. இது நீங்களாக எடுத்தாலே தவிர, அது அங்கேயே தான் இருக்கும்.

5 நீங்கள் நாப்கின்களை உபயோகித்தால், கன்னி கிடையாது

இதை உங்களுக்கு தெரிவித்தவர்களுக்கு கட்டாயம் பாலியல் கல்வி அவசியமான ஒன்றாகும். கன்னித் தன்மை என்பது ஒரு பெண் யாருடனும் உடலுறவு கொள்ளமால் இருப்பது மற்றும் அவர்களின் கன்னித்திரை வைத்து அவர்களின் கன்னித்தன்மையை அளவிட கூடியது அல்ல. சில நேரங்களில் பெண்கள் விளையாட்டுகளில் ஈடுபடும் போது, அவர்களின் கன்னித்திரை சேதமடைந்திருக்கலாம். இது நீங்கள் நாப்கின்கள் உபயோகிப்பதால் ஏதும் இல்லை.

6 ஊறுகாயை தொட்டால் உதிரப்போக்கு அதிகரிக்கும்

ஆம், நீங்கள் சுத்தமாக இல்லாததால் அது உங்கள் அந்தரங்க பகுதியிலிருந்து, விரல்களுக்கு வந்து அதிகரிக்க செய்து விடும். இதையெல்லாமா நம்புவீர்கள். மாதவிடாய் சுழற்சி என்பது இயற்கையான ஒன்று தான். உங்களுக்கு எப்போது வேண்டுமானாலும் நீங்கள் ஊறுகாயை எடுக்கலாம், சாப்பிடலாம். இது உங்களுக்கு எந்த விதத்திலும் மோசமான உதிரப்போக்கையும் ஏற்படுத்தாது.

7 புனித தலங்களுக்கு செல்ல கூடாது

இந்த மூடநம்பிக்கைகளை கண்டுபிடிக்க எந்த ஆதாரமும் இல்லை. ஆனால் துரதிஷ்ட வசமாக இது பெரும்பாலான மக்களால் நம்பப்படுகிறது. நீங்கள் எதோ மோசமான ஒரு சக்தியை உருவாக்கி இருப்பது போலவும், நீங்கள் தொட்டவுடன் அனைத்தும் தவறாகிவிடும் என்பதை போலவும் நடத்துவார்கள். இதில் உங்களுக்கு விருப்பம் இல்லை என்றால் நீங்கள் விரும்பும் போது செய்யுங்கள். 

Leave a Reply

%d bloggers like this: